Đang tải... Vui lòng chờ...
Danh mục sản phẩm
Nhà sản xuất

Sealtech Vietnam

www.sealtech.vn

Sắp xếp theo:

Drilling Controls Parts

We Sell OEM Parts For Type '80™ Control Systems

Part number Description
7817132 ROD-THREADED,NOV,7817132,3/8 IN-24UNF, 2-1/2 FT LG
7817170 RUBBER,NOV,7817170,NEOPRENE SPONGE PRICE BY THE FT,SOLD IN MIN OF 25 FT ROLLS
7817600262 O-RING,NOV,7817600-262,F/DUAL PUMP ADAPTER GEAR BOX
7817600340 O-RING-RUBBER,NOV,7817600-340
7817600346 O-RING,NOV,7817600346,RUBBER
7817600432 O-RING,NOV,7817600432,ARP-568-432,F/ P750 SWIVEL
7817600446 O-RING-RUBBER,NOV,7817600-446
7817647 RIVET-FASTENER,NOV,7817647,FLAT HD BR SEMITUBE
7817654 RIVET-FASTENER,NOV,7817654,FLAT HD BR SEMITUBE
7817690 ROLLER,NATIONAL,7817690,DRILL LINE TURN BACK(OTECO)F/DRAWWORKS
7818006 SEAL-OIL,NOV,7818006
7818018 KIT-SEAL,NOV,7818018
7818034 KIT-SEAL,NOV,7818034,1.938 IN DIA
7818249 DISC,NOV,7818249,F/BRAKE CYLINDER
7818299 SWITCH,NOV,7818299,F/ NATIONAL CRANE MDL OS435, S/N 158-159
7819001 TAP,NOV,7819001,PRESSURE CHECK
7819091NOW DISCONTINUED,TACHOMETER NO. 225D-1,0-2500 RPM,- MFG NOV
7819128 TEE,NOV,7819128,WEATHERHEAD 51 X 6
7822002 WASHER,NOV,7822002,,TYPE B,1.125 IN OD
7822005 WASHER,NOV,7822005,NATIONAL CRANE MDL OS435
7824601 YOKE,NOV,7824601
78256532 GAUGE,NOV,78256532,2-1/2 IN FACE,1/4 IN BOTTOM CONNECIT
78291 SPRING-LATCH,VARCO,78291,SJL-EL
78637500 PIPE,VARCO,78637500,ASSY,RH,5000 PSI,C/W CERTIFICATE,
7887 PIN,VARCO,7887
78983 SCREW-CAP,VARCO,78983,HEX HEAD
79124 CONDUIT,EXELTEC,79124,1 IN, PVC, S40, P, OMNIPURE SEWAGE TREATMENT UNIT MDL 12MXMP
79125EXELTEC CONDUIT,EXELTEC,79125EXELTEC,1 IN,PVC,S40,P,LB,OMNIPURE SEWAGE TREATMENT UNIT MDL 12MXMP,
79130 SWITCH-TEMPERATURE,EXELTEC,79130,38 DEG C, OMNIPURE SEWAGE TREATMENT UNIT MDL 12MXMP
79135 BOSS,OMNIPURE,79135,1 IN,CPVC THREADED
79142EXI DISCONTINUED,WASHER,9/16 IN TEFLON FLAT- MFG EXELTEC
79144 O-RING,OMNIPURE,79144,12MX
79388 SWITCH-PRESSURE,VARCO,79388,PRESSURE,IBOP
7948 O-RING,FRANK MOHN,7948
7948914 TOOL-IBOP,SHAFFER,79489-14,REMOVAL,3 IN,1502
7950298 KIT-REPAIR,SAAB,7950298,FUEL P/P, F/  2GRG 22 HP LIFE BOAT ENGINE
79824 FOLLOWER,VARCO,79824,1.0 DIA X 0.62 STUD
7C0307 GASKET,CATERPILLAR,7C0307,THERMOSTAT HOUSING
7C3039 CORE,CATERPILLAR,7C3039,ASSY F/ OIL COOLER F/ 3408 CAT ENG
7E5085 BUSHING,CATERPILLAR,7E5085
7E6247 HEATER,CATERPILLAR,7E6247,WATER,120/240V,COMPLETE
7F3512 SPRING,CATERPILLAR,7F3512
7F4556 BOLT,CATERPILLAR,7F4556
7H2444 O-RING,CATERPILLAR,7H2444
7L0121 BEARING,CATERPILLAR,7L0121,CUP
7L0127 GASKET,CATERPILLAR,7L0127
7L0131 TUBE,CATERPILLAR,7L0131
7L2894 GASKET,CATERPILLAR,7L2894
7M0329 BRUSH,CATERPILLAR,7M0329
7M3801 SPRING,CATERPILLAR,7M3801
7M4236 SEAL-OIL,CATERPILLAR,7M4236
7M7224 GASKET,CATERPILLAR,7M7224
7M7226 GASKET,CATERPILLAR,7M7226
7M7273 GASKET,CATERPILLAR,7M7273,TURBO
7M7875 WASHER,CATERPILLAR,7M7875,F/ENGINE MODEL D399
7M9628 RETAINER,CATERPILLAR,7M9628
7N0802 SPACER,CATERPILLAR,7N0802,F/ENGINE MODEL D399
7N7559 GASKET,CATERPILLAR,7N7559
7N7779 PIN,CATERPILLAR,7N7779
7N7780 PIN,CATERPILLAR,7N7780
7N7781 HOUSING,CATERPILLAR,7N7781,RECEPTABLE
7N9737 HOUSING,CATERPILLAR,7N9737,F/ D399 ENGINE
7N9859 BRACE,CATERPILLAR,7N-9859
7S0687 INDICATOR,CATERPILLAR,7S0687,F/ D399 ENGINE
7S3206 O-RING,CATERPILLAR,7S3206,SEAL
7S4439 RING,CATERPILLAR,7S4439,F/ DRECO CRANE MODEL 3306B
7S9825 GASKET,CATERPILLAR,7S9825
7W1831 HOSE,CATERPILLAR,7W1831,ASSY
7W2060 GAUGE-TEMPERATURE,CATERPILLAR,7W2060,WATER TEMPERATURE
7W2136 BEARING,CATERPILLAR,7W2136,ROD END
7W2137 BEARING,CATERPILLAR,7W2137
7W2138 BEARING,CATERPILLAR,7W2138
7W2315 RETAINER,CATERPILLAR,7W2315,47.63 MM OD
7W2937 GAUGE-OIL,CATERPILLAR,7W2937
7W4482 WASHER,CATERPILLAR,7W4482,F/ 3406 CAT CRANE ENGINE
7W5648 GASKET,CATERPILLAR,7W5648
7X2501 SCREW-CAP,CATERPILLAR,7X2501,1/4-20 UNC,ZINC DICHROMATE PLATEDHEX HEAD,ZINC PLATED FINISH
7X7893 HOSE-RADIATOR,CATERPILLAR,7X7893,LOWER RADIATOR,F/ RADIATOR,NO. 10
80019136 DISCONTINUED,POTENTIOMETER 10OHM ; P100 ; WM50 ; DIA 85MM,- MFG
8002619SS DISCONTINUED,SCREW,S/S JUNCTION PLATE,- MFG STEWART & STEVENSON
80059754 KIT,NORSK HYDRO ELECTROLYSERS,800.59754,SOLENOID, V/VS, F/ DRY BULK SYS
80108052 VALVE-BALL,WEI LI PUMPS,80-1080-52,F/ WEI LI AIR OPERATED DOUBLE DIAPHRAGM PUMP MDL WL80, BUNA N
80112052 SEAT,WEI LI PUMPS,80-1120-52,VALVE, F/ WEI LI AIR OPERATED DOUBLE DIAPHRAGM PUMP MDL WL80, BUNA N
8014629 BOLT,KOOMEY,80-14629,ASSY,F/ ACCOUSTIC BOP MDL ETO-65CAP SCREW,SOCKET HEAD
80200007 VALVE-AIR,WEI LI PUMPS,80-2000-07,AIR, F/ WEI LI AIR OPERATED DOUBLE DIAPHRAGM PUMP MDL WL80
802480 BOLT-HEX,NOV,802480,3/4-10 X 1 1/2 IN,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
803131 BOLT-HEX,NOV,803131,1/2-13 X 1/2 IN,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
803148NOV BOLT-HEX,NOV,803148NOV,1/2-13 X 5 IN,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
8.0321E+11 RING,WEI LI PUMPS,80-3210-255-225,CENTER BLOCK GLYD, F/ WEI LI AIR OPERATED DOUBLE DIAPHRAGM PUMP MDL WL80
803809G100 GLASS-MATERIAL,NISSAN,80380-9G100,FRONT DOOR, UNDER, F/  F/KLIFT TYPE 2.5T, GQO2L25CU, ,PART CODE 80256M
80386 CYLINDER,VARCO,80386,COUNTERBALANCE,5 IN,
80392 LINK,VARCO,80392,CONNECTORECTING,COUNTERBALANCE,
804370 NUT-HEAVY,NOV,804370,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
805541 RING-BACKUP,KOOMEY,805541
805546 TIP,GRACO,805-546,SPRAY,ORIFICE SIZE 0.030 IN,FAN WIDTH ANG 40 DEG
805817 METER-FLOW,KOOMEY,805817,TURBINE,INDUCTIVE,DN25
807054 VALVE-DIRECTIONAL,KOOMEY,807054,AIR,3-POSITION,3000 PSI
807498 BOLT-HEX,NOV,807498,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
807592 KIT-REPAIR,KOOMEY,807592,F /TRL5 REGULATOR
808972 CYLINDER-PNEUMATIC,KOOMEY,808972,AIR,2 IN BORE,3 POSITION,W/CLEVIS
809570 BOLT-HEX,NOV,809570,1-1/4-7 X 3-1/2 IN,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
80T20SKMIS DISCONTINUED,KIT,SEAL,- MFG
8101052 DIAPHRAGM,WILDEN,08-1010-52,BUNA,F/ AIR PUMP M8,
8103020 CONDENSER,BARD,8103020,MOTOR,440V,60HZ,F/MODEL WL372,
8105033 BLOWER,BARD,8105033,460V,F/AIR CONDITIONING UNIT,F/MODEL WL372,
8106051 DIAPHRAGM,WILDEN,8106051,BACK-UP NEOPRENE,2 PC / SET,WILDEN T8 DRAIN PUMP,T8
81206 INSERT,OMNIPURE,81206,5/16IN,BOOKCELL CASE
81208 INSERT,OMNIPURE,81208,THREADED,3/4 IN - 10 X 1/2 IN - 13,F/ 12 MX
8140540 RING-RETAINING,SHAFFER,8140540,1 IN SPM VALVE
8150 GASKET-FLANGE,8150,8 IN,ANSI 150,RING TP
8151 PIN,VARCO,8151,LINK BLOCK
815474 TRANSMITTER,ABB,815474,W/O RING AND SNUB 3000
815801 SNUB,SHAFFER,815801,WATER/LIGHT OIL GAUGE DAMPENER,316 SS
81614EXELTEC SCREW,EXELTEC,81614EXELTEC,RED, ISOPLAST, 1/4 - 20 IN, TRUSS HEAD, 1/2 IN LG, F/ OMNIPURE SEWAGE UNIT 12MXMP
816283 NUT,KOOMEY,816283
81628VARCO BUSHING,VARCO,81628,SLEEVE,1.0 IN ID,1.25 IN OD,1.125 IN LG,F/ TOP DRIVE MDL TDS-4S
817098 ADAPTER,ACCUMULATORS INC,817098,VALVE ASSY
81778 SWITCH-PRESSURE,VARCO,81778,DIFFERENTIAL
81780 GASKET,VARCO,81780,BLOWER
81788 DIE-PIPE,VARCO,81788,F/ TDS TORQUE WRENCH PIPE HANDLER AND IRON ROUGHNECK
818239 BOLT-HEX,NOV,818239,1 1/4-7 X 3 IN,F/ANCHOR WINCH MDL D505E
82042 PIN,VARCO,82042,CYLINDER,LIFT,1.0 DIA X 6.3
82045 PIN,VARCO,82045,CYLINDER,LIFT,1.0DIAX4.0
8210G100 VALVE-SOLENOID,ASCO JOUCOMATIC,8210G100,2 WAY,2 IN,FNPT,BR CASING,GENERAL SERVICE MEDIA(USE),PILOT OPERATOR,1-3/4 IN DIA ORIFICE,N.C.,
82749 ELEMENT,VARCO,82749,FILTER,TDS
82777 VALVE-CHECK,VARCO,82777,F/ TDS8 GUIDE DOLLY,NON-RETRACT,PARENT ITEM 30171290-HD-2
82778937 SEAL-MECHANICAL,ALFA LAVAL,82778937,F/ BILGE PUMP MODEL SSP
828129G100 SEAL,NISSAN,82812-9G100,WS, W/ STRIP, F/ NISSAN F/KLIFT TYPE 2.5T, GQO2L25CU
828329G100 WEATHERSTRIP,NISSAN,82832-9G100,REAR DOOR, ,PART CODE F-82830, F/ F/KLIFT  TYPE 2.5T  GQO2L25CU
8290A384 VALVE-ANGLE,ASCO,8290A384,BODY PISTON,BRZ,2-WAY/2-POSITION,1/2 IN,NORMALLY CLOSED
830951 SWITCH-PRESSURE,VARCO,83095-1,30 IN HG-20 PSI,EEXD
831408001LOO DISCONTINUED,LED WITH SUPRESSOR FOR VALVE CONNECTIONS,- MFG LOOSBROCK
8329 RING-BACKUP,REGAN,8329,BACKUP
8334FRANKMOHN O-RING,FRANK MOHN,8334FRANK MOHN
83400200 SWIVEL,KOOMEY,8340-0200,STYLE 50
8343 FAN-BLADE,SEARLE,8343,220V,60HZ,70W,F/EVAPORATOR
834337 FILTER-OIL,VOLVO PENTA,834337
8344 FAN-BLADE,GOEDHART,8344,440 V,60 HZ,210 W,VCZ 41407 FAN BLADE,F/WOODS VENT
83461 STRAINER,IR,834-61,AIR
83480TYPE09WCR DISCONTINUED,AFT NYLATRON BEARING,- MFG WATERCRAFT
83480TYPE18WCR DISCONTINUED,FORWARD NYLATRON BEARING,- MFG WATERCRAFT
83510210 NIPPLE,KOOMEY,8351-0210,F/ RBQ/RJC-44 KOOMEY ROUND HYDRAULIC JUNCTION BOX
83762 ADAPTER,SOUTHWEST OILFIELD,83762,DISCHARGE CONNECTOR
83763 RING-BACKUP,SOUTHWEST OILFIELD,83763,BACK UP DISCHARGE MANIFOLD
83BDD PISTON,SOUTHWEST OILFIELD,83BDD,5-1/2 IN,FAIL SAFE,F/NATIONAL 14-P-220 AND LEWCO 2215
84494 CARTRIDGE,VARCO,84494,VALVE,NEEDLE
8466 O-RING,FRANK MOHN,8466
84665 SWITCH-TEMPERATURE,VARCO,84665
847411SA PACKING,MISSION,8474-11S-A,KING,W/ LANTERN RING,F /1-1/8 SHAFT
84874304LOO DISCONTINUED,CROUZET MOTION CONTROLLER,- MFG LOOSBROCK
8502 DISCONTINUED,BEARING,- MFG
85195 CYLINDER,VARCO,85195,DUPLEX,ALIGNMENT,TDS
8520494WOO DISCONTINUED,GOVERNOR,WOODWARD MODEL UG-8,- MFG WOODWARD
85262024 SCREW,KOOMEY,8526-2024
853IB WASHER,SAAB,853IB,COPPER,FITS  2GRG 22 HP LIFE BOAT ENGINE
8552002 CAPACITOR,BARD,8552002,MOTOR RUN,F/AIR CONDITIONING UNIT,F/MODEL WL372,
85616 O-RING,VARCO,85616,FILTER,OIL,TDS,F/ TDS8 GUIDE DOLLY,NON-RETRACT,PARENT ITEM 30171290-HD-2
857012306 PLUG-ELECTRICAL,STAHL,8570/12-306,TOP,EX II 2G EEX ED IIC T6,220V,16A,2P+E
85986U161 VALVE-SOLENOID,VARCO,85986-U16-1,UL
85986U24 VALVE-SOLENOID,VARCO,85986-U24,F/ VARCO TOP DRIVE MDL TDS4H,2 POSITION,
85986U241 COIL-ELECTRICAL,VARCO,85986-U24-1,24V,F/TDS 4H,
8600725 ANODE,SONARDYNE,860-0725,SACRIFICIAL, ZINC, F/ SONARDYNE TRANSPONDER TYPE 8132, 5754-C2
860106 DISCONTINUED,ELEMENTS
860132 DISCONTINUED,PRESSURE SWITCH
860134 SWITCH,BEHA-HEDO,860134,SAFETY,F/ DEEP FRYER F19/1,
860172 DISCONTINUED,PROGRAMMER TYPE 7802
860174 DISCONTINUED,PROGRAMMER TYPE 4904
860452CHR DISCONTINUED,PUMP MOTOR,- MFG CHICAGO RAWHIDE/SKF SEALS
8607FMH O-RING,FRANK MOHN,8607FMH,F/ FRAMO BALLAST PUMP,10 X 8 X 10V
86203 REPAIR,SHAFFER,86203,PACK,TDS VERSA V-4532
86230 O-RING,FRANK MOHN,86230,F/ BALLAST PUMP, 10 X 8 X 10 IN
86425002 NIPPLE-PIPE,NATIONAL,86425002,EXTRA STRONG PIPE 3/4
86720374419B304 IMPELLER,CLYDE,867.20374419B304,F/ GIRDLESTONE BALLAST SYSTEM VERTICAL SPINDLE PUMP MDL 914
87052 WASHER-LOCK,VARCO,87052,TAB,0.40
87172014 O-RING,KOOMEY,8717-2014,F/ KOOMEY RETRIEVABLE PODS MODEL RHC-42DF
87172218 O-RING,KOOMEY,8717-2218,F/ RBQ/RJC-44 KOOMEY ROUND HYDRAULIC JUNCTION BOX
8729511134 PLUG-SPARK,SAAB,87295-11134,FITSMODEL 2GRG 22 HP LIFE BOAT ENGINE
87328 BOLT,OMNIPURE,87328,5/16 X 2-1/2 IN,316 SS
87330 BOLT,OMNIPURE,87330,HEX HEAD,5/16 IN X 2-1/4 IN,316 SS
875411 SWITCH-PRESSURE,VARCO,87541-1,BLACK
875791INA DISCONTINUED,BEARING ROLLER,- MFG INA BEARING
87605 KIT-SEAL,VARCO,87605,REPAIR-PACK,ACCUMULATOR,
8765554 IMPELLER,VOLVO PENTA,876555-4,VP-2T-IMP
87657 VALVE-BALL,VARCO,87657,3-WAY 1/2,SCDAPOLLO,
87BDD PISTON,SOUTHWEST OILFIELD,87BDD,6-1/2 IN,DUAL DURO,F/ NATIONAL 14-P-220 AND LEWCO 2215
88083 VALVE-CONTROL,VARCO,88083,QUICK,EXHAUST,0.75 NPT
88091 RAIL,VARCO,88091,STOP,F/ TOP DRIVE MODEL TDS 4HF,
88096 SEAL-LIP,VARCO,88096,12.5 X 13.75 X 0.625
88097 SEAL-SHAFT,VARCO,88097,LIP,MAIN,
88098 RING,VARCO,88098,11.5 X 11.9 X 0.20
88128NOW BEARING,NOV,88128NOW
88333 O-RING,VARCO,88333,ROT HEAD
88418300KOM DISCONTINUED,BACK UP RING,- MFG KOOMEY
88428329 RING-BACKUP,KOOMEY,8842-8329
8854 RING-SEAL,FRANK MOHN,8854,V-RING
88588 GASKET,VARCO,88588,GEAR CASE
88605 BUSHING,VARCO,88605,UPPER
88606 BUSHING,VARCO,88606,LOWER
8864951P11 BEARING,GE,8864951P11,NON DRIVE END
8870 SEAL,FRANK MOHN,8870,V-RING
88776 DRIVER,VARCO,88776,GENEVA
88777 PLATE,VARCO,88777,SLAVE GENEVA
88853 GEAR,VARCO,88853,INDICATOR DRIVEN
88861 BUSHING,VARCO,88861,TDS-4S
88862 BUSHING-INDICATOR,VARCO,88862,TDS-4S
88863 SPACER,VARCO,88863,INDICATOR,TDS-4S,
8892588128 BEARING-TAPERED,TIMKEN,88925-88128,ROLLER SET,1-DOUBLE CUP 2-SINGLE CONES 1-CONE SPACER
88946 CHANGER,VARCO,88946,GEAR LOCK,VARCO TDS-4H TOP DRIVE,DRAWING 88584,GEAR CHANGER,
88947 HOUSING,VARCO,88947,ADAPTOR,F/ DS-4H TOP DRIVE,GEAR CHANGER
88951 LOCK,VARCO,88951,PLATE
88953 SEAL,VARCO,88953,2-1/2 IN,NITRILE,
89001309 SEAL-MECHANICAL,HAMWORTHY,89001309
89016 SPRING,VARCO,89016,DIE,0.50 X 1.0 X 6.0 LG
89053V LIP,VARCO,89053-V,SEAL,VITON,(GARLOCK KLOZURE 24702-6808)
89063 GEAR,VARCO,89063,INDICATOR DRIVE
89067 BUSHING,VARCO,89067,SLEEVE .55 X 1.0 X 1.03 LG 4130
89069 SPACER,VARCO,89069,SHAFT COMPOUND
89070 SHAFT,VARCO,89070,GENEVA DRIVER
89071 BUSHING,VARCO,89071,FLGD 1.62 X 1.75 X .75 LG
89072 BUSHING,VARCO,89072,SHAFT GENEVA
8914118 WRENCH,VARCO,89141-18
89156 WASHER-THRUST,VARCO,89156,TDS-4S
89244 BUSHING,VARCO,89244,SLEEVE 1.73 X 1.86 X .5 LG
893447 HARNESS,HOBART,893447,LOW VAGE,F/ HOBART MODEL AM15 DISHWASHER
893448 HARNESS,HOBART,893448,HIGH VAGE,F/ HOBART MODEL AM15 DISHWASHER,
8B9777 GASKET,CATERPILLAR,8B9777
8C5211 SEAL,CATERPILLAR,8C5211
8C6561 BOLT,CATERPILLAR,8C6561
8F1179 CLIP,CATERPILLAR,8F1179
8H0273 O-RING,CATERPILLAR,8H0273,SEAL
8H2778 GASKET,CATERPILLAR,8H2778
8H3127 BOLT,CATERPILLAR,8H-3127,1/4-20 UNC,F/ENGINE MODEL D399HEX SOCKET HEAD
8I3959 VALVE-CHECK,CATERPILLAR,8I3959
8IDS240GU DISCONTINUED,MOV AC COOLING P/P MOTOR -,- MFG
8J COUPLING,TB WOODS,8J,F/TRIP TANK PUMP HUBS
8L3441 NUT,CATERPILLAR,8L3441
8L7979 HOSE,CATERPILLAR,8L7979,ASSY
8M3768 KIT,CATERPILLAR,8M3768,GASKET
8MF42859F INVERTER-AC,AUTELEC,8MF42859F,F/ LCD DISPLAY PILOT HOUSE AND CONTROL ROM PC, F/ WINDLASS WILD CAT TYPE D-505-E
8N7993 LINE,CATERPILLAR,8N7993,ASSY,FUEL
8S COUPLING-FLEX,NATIONAL,8S,1-7/8 X 1-7/8
8S2743 TURBOCHARGER,CATERPILLAR,8S2743,ASSY,F/ ENGINE D398B
8S3656 PLUNGER,CATERPILLAR,8S3656,BARREL ASSY
8S3687 METER,CATERPILLAR,8S3687,ASSY
8S5011 O-RING,CATERPILLAR,8S5011,SEAL
8S6157 GASKET,CATERPILLAR,8S6157
8S9301 LINE,CATERPILLAR,8S9301,ASSY,FUEL
8S9302 LINE,CATERPILLAR,8S9302,ASSY,FUEL
8S9303 LINE,CATERPILLAR,8S9303,ASSY,FUEL
8S9304 LINE,CATERPILLAR,8S9304,ASSY,FUEL
8S9305 LINE,CATERPILLAR,8S9305,ASSY,FUEL
8S9306 LINE,CATERPILLAR,8S9306,ASSY,FUEL
8T2502 BOLT,CATERPILLAR,8T-2502,3/8-16-1.125 IN
8T3002 PLUG,CATERPILLAR,8T3002,GROUP
8T3198 PULLER,CATERPILLAR,8T3198,TOOL SET,CRANE ENGINE
8T3199 PULLER,CATERPILLAR,8T3199,CRANE ENGINE
8T4205 WASHER,CATERPILLAR,8T4205,HARD,F/ 3406 ENGINE
8T4896 WASHER,CATERPILLAR,8T4896,7.2 X 14.5 X 2 MM THICK,AIR SHUT OFF VALVE
8T5287 WRENCH,CATERPILLAR,8T5287,F/ ENGINE 3516B ENGINE
8T6726 CLAMP-HOSE,CATERPILLAR,8T6726,F/  ENGINE 3516B ENGINE,2.000 DIA,F/ CANRIG TOP DRIVE MODEL 1275AC
8T9364 KIT-BOLT,CATERPILLAR,8T9364,1/4-20 X 5/8 IN
90000646 COUPLING,DRILCO,90000646,MOTOR TO PUMP,FOR E-Z TORQUE PUMP
90001586 PUMP,DRILCO,90001586,FOR E-Z TORQUE
9001KA1 BLOCK-CONTACT,SQUARE D,9001KA1,PUSHBUTTON,SEALED,1-NO/1-NC CONTACT,1 N.C.,600 VAC,0.416666666666667,CONTACT,BLOCK,TP K
9001KN205 PLATE-LEGEND,SCHNEIDER ELECTRIC,9001KN205,EMERGENCY STOP
9001KR24RM BUTTON-PUSH,SCHNEIDER ELECTRIC,9001KR24RM,CHROME,YELLOW,16 MM DIA,RED,W/SCREW
9001KS11B SWITCH-SELECTOR,SQUARE D,9001KS11B,SELECTOR,METAL
9007TUB4M11 SWITCH,SQUARE D,9007TUB4M11,TUB IP66
90084 VALVE-CHECK,QUINCY,90084
9012ACW1M11 SWITCH-PRESSURE,SQUARE D,9012ACW1M11,HD SPDT,0.1-7.5 BAR,M20,120 TO 600 VAC / 120 TO 240 V DC,RS P/N 361-3520
9012ACW5M11 SWITCH-PRESSURE,SQUARE D,9012ACW5M11,0.1 TO 5.1 BAR,15 A MAX CURRENT,RS P/N 3613514
9012ACW8M11 SWITCH-PRESSURE,SQUARE D,9012ACW8M11,HD SPDT,1.4-12 BAR,M20,120 TO 600 V AC/ 120 TO 240 V DC,RS P/N 361-3536
90133 O-RING,VARCO,90133,F/ TDS-8S MOTOR HSG,PARENT ITEM 30171248-75-2
90162500 SEAL-OIL,PSC CLEANING SYSTEMS,90.1625.00
901801 KIT-SEAL,VARCO,90180-1,CYLINDER
901802 KIT-SEAL,VARCO,90180-2,90180-CYLINDER
901803 KIT-SEAL,VARCO,90180-3,CYLINDER
9070TF500D1 TRANSFORMER,SQUARE D,9070TF500D1,OPEN ENCLOASURE,PRIMARY 240X480V OR 230X460V OR 220X440V,/SECONDARY 120V OR 115V OR 110V,1-PHASE,5.10 IN HIGH,5.46 IN DEEP,4.5 IN W,F/ QUINCY MODEL QSI750 RIG AIR COMPRESSOR,INSULATION TEMP 180
908441 PIN-CLEVIS,VARCO,90844-1
90845 ACTUATOR,VARCO,90845,TUBE,TORQUE
90849 BUSHING,VARCO,90849,SLEEVE,2.5 X 3.0 X 2.5 LG,
90858 SPACER,SHAFFER,90858,SWITCH
90869 ARM,VARCO,90869,ACTUATOR
90875 WASHER-THRUST,VARCO,90875,1.01 X 2.0 X 0.125
SEALTECH VIETNAM

Sealtech Vietnam

Giỏ hàng
Chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn!
Language
 
Fanpage

Hỗ trợ trực tuyến

HOTLINE
ĐT: 0949 265 720
Email: info@sealtech.vn

Ms. Nhi
ĐT: 0913 914 018
Email: nhi.nguyen@sealtech.vn

Mr. Long
ĐT: 0918 834 615
Email: long.nguyen@sealtech.vn


LƯỢT TRUY CẬP

Đăng ký email
Tags
PTFE BEARING TAPE BRONZE - 12x OIL SEAL NBR 17X24X5 SC O-ring 335.00*3.50mm X-ring 308.37x5.33 Keo Silicone Apollo Sealant A1 OIL SEAL NBR 44.45X61.93X7.95 OIL SEAL NBR 250X280X16 SA gioang cao su epdm Bóng cao tần PTFE BEARING TAPE BRONZE - 35x DH-03 50x58x5/6.5 OIL SEAL NBR 41.28X60.33X9.53 Keo Silicone Apollo Sealant A3 keo silicone masters MA600 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 25x Gasket EPDM/PTFE DN600 Service Kit Power Module VA 13 V-ring seals Ron mặt bích NBR OIL SEAL NBR 31.75X53.97X6.35 ron cao su PTFE BEARING TAPE BRONZE - 4.2 X-ring 120.02x6.99 O-ring cao su EPDM OIL SEAL NBR 12.7X28.58X6.35 T OIL SEAL NBR 203.2X241.3X12.7 Gioăng mặt bích DIN RTJ gasket RX-57 Teflon oil seal UN 125x140x12/13 UN 125x140x13/14 Gioăng mặt bích JIS OIL SEAL NBR 65X100X12 TC OIL SEAL NBR 114.3X139.7X12.7 101832 OIL SEAL NBR 47.63X66.68X7.95 Gasket EPDM/PTFE DN500 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 9.7 196118 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 30x O-ring 336.00*3.50mm RTJ gasket phớt chặn bụi OIL SEAL NBR 11.13X22.23X6.35 RTJ RX-57 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 5.7 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 20x OIL SEAL NBR 53.98X69.85X9.53 11BQ30 DH-05 143x151x5/7 OIL SEAL NBR 17.48X28.58X7.95 Dây tết chèn PTFE BEARING TAPE BRONZE - 6.3 OIL SEAL NBR 73.02X92.07X9.52 oil seal NOK keo silicone masters MA500 Keo Silicone Apollo Sealant A5 Ron mặt bích Keo Silicone Apollo Sealant A2 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 15x OIL SEAL NBR 98.43X136.53X12.7 Gioăng mặt bích ANSI Keo Silicone Apollo Sealant A6 PTFE BEARING TAPE BRONZE - 12. gasket epdm 3232-0008-14 Gioăng mặt bích NBR Phốt cơ khí gioăng cao su PTFE BEARING TAPE BRONZE - 8.1 Gioăng mặt bích gioang cao su keo silicone masters MA200 OIL SEAL NBR 47.63X68.28X9.53 V-ring SKF OIL SEAL NBR 47.63X69.85X12.7 RTJ RX-86 Phốt dầu NOK gasket valqua 11BQ28 V-ring Forsheda OIL SEAL NBR 95.25X120.65X12.7 VALFLON Envelope Gasket oring Gasket NBR OIL SEAL NBR 31.75X57.15X6.35 BACKING RING FLANGE keo silicone masters MA300